Dags.VikudagurKl.SkotgreinMótsheitiMótshaldariÚrslit
4.11.2023Laugardagur09:0050 m liggjandiLandsmótSR - EgilshöllÚrslit
5.11.2023Sunnudagur09:0050 m þrístaðaLandsmótSR - EgilshöllÚrslit
11.11.2023Laugardagur09:00Loftskammbyssa/loftriffillLandsmótSK - KeflavíkÚrslit
25.11.2023Laugardagur09:00SportskammbyssaLandsmótSFK - DigranesÚrslit
26.11.2023Sunnudagur09:00Gróf skammbyssaLandsmótSFK - DigranesAflýst
9.12.2023Laugardagur09:00LoftskammbyssaLandsmótSFK - DigranesÚrslit
10.12.2023Sunnudagur09:00LoftriffillLandsmótSFK - DigranesÚrslit
16.12.2023Laugardagur09:0050m liggjandiLandsmótSR - EgilshöllÚrslit
17.12.2023Sunnudagur09:0050m þrístaðaLandsmótSR - EgilshöllÚrslit
6.1.2024Laugardagur09:00Stöðluð skammbyssaLandsmótSFK - DigranesÚrslit
20.1.2024Laugardagur09:0050m liggjandiLandsmótSFK - DigranesÚrslit
21.1.2024Sunnudagur09:0050m þrístaðaLandsmótSFK - DigranesÚrslit
27.1.2024Laugardagur09:00LoftskammbyssaRIG - LandsmótSR - EgilshöllÚrslit
Undankeppnin

28.1.2024Sunnudagur09:00LoftriffillRIG - LandsmótSR - EgilshöllÚrslit
Undankeppnin

3.2.2024Laugardagur09:00SportskammbyssaLandsmótSR - EgilshöllÚrslit
4.2.2024Sunnudagur09:00Gróf skammbyssaLandsmótSFK - DigranesÚrslit
17.2.2024Laugardagur09:00LoftskammbyssaLandsmótSFK - DigranesÚrslit
18.2.2024Sunnudagur09:00LoftriffillLandsmótSFK - DigranesÚrslit
2.3.2024Laugardagur09:00Stöðluð skammbyssaLandsmótSR - EgilshöllAflýst
9.3.2024Laugardagur09:0050m liggjandiLandsmótSÍ - ÍsafjörðurÚrslit
10.3.2024Sunnudagur09:0050m þrístaðaLandsmótSÍ - ÍsafjörðurÚrslit
13.4.2024Laugardagur09:00LoftskammbyssaÍslandsmeistaramótSR - EgilshöllÚrslit
Final konur
Final karlar
14.4.2024Sunnudagur09:00LoftriffillÍslandsmeistaramótSR - EgilshöllÚrslit
Final karlar
Final konur
20.4.2024Laugardagur09:0050m liggjandiÍslandsmeistaramótSFK - Digranes
21.4.2024Sunnudagur09:0050m þrístaðaÍslandsmeistaramótSR - Egilshöll
27.4.2024Laugardagur09:00SportskammbyssaÍslandsmeistaramótSR - Egilshöll
28.4.2024Sunnudagur09:00Gróf skammbyssaÍslandsmeistaramótSFK - Digranes
4.5.2024Laugardagur09:00Stöðluð skammbyssaÍslandsmeistaramótSR - Egilshöll
5.5.2024Sunnudagur09:00Frjáls skammbyssaÍslandsmeistaramótSR - Egilshöll
Er hérna á PDF-Formi:MÓTASKRÁ INNIGREINAR
Mótaskrá STÍ HAGLABYSSA 2023
Dags.VikudagurKl.SkotgreinMótsheitiMótshaldari
20-21.aprílLau-Sun10:00SkeetLandsmótSÍH-Iðavöllum
27-28.aprílLau-Sun10:00Compak SportingLandsmótSÍH-Iðavöllum
4-5.maíLau-Sun10:00SkeetLandsmótSFS-Þorlákshöfn
25-26.maíLau-Sun10:00SkeetLandsmótSKA-Akranesi
1-2.júníLau-Sun10:00Norrænt TrapLandsmótMAV-Blönduósi
8-9.júníLau-Sun10:00SkeetLandsmótSR-Álfsnesi
15-16.júníLau-Sun10:00Compak SportingLandsmót/ArcticSA-Akureyri
22-23.júníLau-Sun10:00SkeetLandsmótSA-Akureyri
6-7.júlíLau-Sun10:00SkeetSÍH-OpenSÍH-Iðavöllum
20-21.júlíLau-Sun10:00SkeetArctic Coast OpenMAV-Blönduósi
27-28.júlíLau-Sun10:00Compak SportingÍslandsmótSA-Akureyri
10-11.ágústLau-Sun10:00SkeetLandsmótSKA-Akranesi
10-11.ágústLau-Sun10:00Norrænt TrapÍslandsmótMAV-Blönduósi
24-25.ágústLau-Sun10:00SkeetÍslandsmótSA-Akureyri
31.ág-1.septLau-Sun10:00SkeetSR-OPENSR-Álfsnesi
Er hérna á pdf-formi:MÓTASKRÁ HAGLABYSSA
BENCH REST 2024
27.-30.júníFim-Sun10:00
BenchRest WBSFNM-mót opið 100+200mSKH-Húsavík
13.júlíLaugardag10:00BR50 WBSFÍslandsmót HCSFS-Þorláksh
10.-11.ágúLau-Sun10:00BenchRest WBSFÍslandsmót 100+200mSKAUST-Egilsst
14.ágúMiðvikudag16:00-19:00BR50 WBSFLandsmót HCSR-Álfsnesi
17.-18.ágúLau-Sun10:00BR50 WRABFÍslandsmót SP-LR-HRSA-Akureyri
31.ág-1.sepLau-Sun10:00BenchRest VFSÍslandsmót 100+200m SR-Álfsnesi
Erlend mót:HC = Hunter Class
ISSF final Olympic qualif. 22.-30.apríl QatarSP = Sporter
ISSF World Cup Azerbaijan 1.-12.maíLR = Light riffle
Evrópumótið Ítalía 15.-27.maíHR = Heavy rifle
ISSF World Cup Ítalíu 10.-19.júníVFS = Varmint for score
Norðurlandamót 31.júil-4.ágúst